Camera Turbo HD 2MP HiLook THC-T120-C
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 790.000đ
Giá khuyến mại: 650.000đ (Tiết kiệm: 140.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 20km
Miễn phí vận chuyển 20km
Thông số sản phẩm
• Với thiết kế là kiểu dáng dạng nữa bán cầu, THC-T120-C là dòng camera HD-TVI sản xuất tại hãng HiLook phù hợp lắp đặt ở cả trong nhà và ngoài trời.• Camera được ra mắt với độ phân giải 2.0 MP cho bạn những hình ảnh rõ ràng, sắc nét. Với ống kính 3.6mm, camera này cung cấp góc nhìn rộng và cho phép giám sát một khu vực lớn một cách chi tiết.
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Camera Turbo HD 2MP HiLook THC-T120-C
Camera được ra mắt với độ phân giải 2.0 MP cho bạn những hình ảnh rõ ràng, sắc nét. Với ống kính 3.6mm, camera này cung cấp góc nhìn rộng và cho phép giám sát một khu vực lớn một cách chi tiết.
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
3 + 0 =
Thông số kỹ thuật
Độ phân giải 2.0 Megapixel
Cảm biến hình ảnh CMOS Image Sensor
Góc quan sát Nghiêng 0 ° - 75 °
Ban đêm Tầm xa hồng ngoại 20 mét
Độ nhạy sáng 0.02Lux@(F1.2, AGC ON)
Hỗ đầu ghi
Vị trí lắp đặt • Trong nhà • Ngoài trời
Chuẩn chống nước IP66
Điều kiện hoạt động -40 ° C đến 60 ° C
Nguồn điện đầu vào 12VDC
Chất liệu • Kim loại • Nhựa
Kích thước 82.6 mm × 69.66 mm