Loa cột 20W-TZ205
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 12 Tháng
Giá bán: 2.590.000đ
Giá khuyến mại: 1.999.000đ (Tiết kiệm: 591.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Khuyến mại trực tiếp
Bảo hành bền lâu chính hãng
Đổi mới sản phẩm 07 ngày
Thông số sản phẩm
• Loa cột 20W-TZ205• Mã hàng: TOA TZ-205• Bảo hành: 24 tháng• Xuất xứ: Indonesia
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Loa cột 20W-TZ205
Loa cột 20W TZ-205
Mã hàng: TOA TZ-205
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Indonesia
Tính năng Loa cột TZ-205
Toàn bộ thân loa được làm bằng kim loại chịu nước (Tiêu chuẩn IP-X3)
Có sẵn giá treo loa đi kèm
Đạt tiêu chuẩn chống bụi, nước IP-65
=================================================================================================
➤ Liên hệ với kinh doanh Online chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ !
      Kinh Doanh 2: Quỳnh Anh: 0817559911                                    Ms Hà : 0786559911
      Kinh Doanh 4 : Văn Thơ: 0816559911
      Kinh Doanh 5 : Tường Vi : 0839559911
 Hotline : Chăm Sóc Khách Hàng : 0916559911
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
3 + 8 =
Thông số kỹ thuật
Công Suất 20W
100V line500Ω(20W),1kΩ (10W)
Trọng lượng5.1kg
Cường độ âm thanh(1W,1m)93dB
Đáp tuyến tần số150 – 10,000Hz