Màn hình LG 29-inch 29WN600-W 21:9 – IPS 2560x1080 75Hz
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 7.990.000đ
Giá khuyến mại: 5.100.000đ (Tiết kiệm: 2.890.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 30km
Miễn phí vận chuyển 30km
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Màn hình LG 29-inch 29WN600-W 21:9 – IPS 2560x1080 75Hz• Hãng sản xuất: LG• Model: 29WN600-W• Kích thước màn hình: 29 inch• Độ phân giải: 2560 x 1080• Tỉ lệ: 21:9• Tấm nền màn hình: IPS• Độ sáng: 250 cd/m²• Màu sắc hiển thị: 16.7M• Độ tương phản: 1000:1
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Màn hình LG 29-inch 29WN600-W 21:9 – IPS 2560x1080 75Hz
LG UltraWide Monitor
Xem nhiều hơn, sáng tạo hơn
Hiển thị 29" UltraWide™ Full HD
Nâng tầm trang bị Văn phòng tại gia
Lớp học trực tuyến với góc nhìn rộng
Ngừng bấm Alt-Tab và bắt đầu theo dõi song song
HDR 10
Tương phản chi tiết
IPS với sRGB 99% (điển hình)
Màu sắc chân thực, hình ảnh rộng hơn
===========================================================
➤ Liên hệ với kinh doanh Online chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ !
      Kinh Doanh 2: Quỳnh Anh: 0817559911                                     Ms Hà : 0786559911
      Kinh Doanh 4 : Văn Thơ: 0816559911
      Kinh Doanh 5 : Tường Vi : 0839559911
 Hotline : Chăm Sóc Khách Hàng : 0916559911
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
4 + 1 =
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất LG
Model 29WN600-W
Kích thước màn hình 29 inch