Màn hình máy tính Dahua 23.8 inch FHD DHI-LM24-B200S
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 2.899.000đ
Giá khuyến mại: 1.980.000đ (Tiết kiệm: 919.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 30km
Miễn phí vận chuyển 30km
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Màn hình máy tính Dahua 23.8 inch FHD DHI-LM24-B200S• Model: DHI-LM24-B200S• Screen Size: 23.8\"• Panel type: VA• Aspect Ratio: 16:9
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Màn hình máy tính Dahua 23.8 inch FHD DHI-LM24-B200S
    Màn hình Dahua DHI-LM24-B200 23.8inch Full HD/60Hz/Flat, màn hình laptop phẳng 24 inch của thương hiệu Dahua. Màn hình công nghệ LED, chất lượng Full HD. Màn hình Dahua DHI-LM24-B200 23.8 sử dụng tấm nền VA và độ phân giải Full HD, tần số quét 60Hz cho phép hiển thị hình ảnh mượt mà. Đây là màn hình phù hợp cho các công việc học tập, làm việc và giải trí thông thường. Bạn đang tìm màn hình máy tính tốt thì hãy cùng Minh An Computer tìm hiểu kỹ hơn về sản phẩm này.
===========================================================
➤ Liên hệ với kinh doanh Online chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ !
      Kinh Doanh 2: Quỳnh Anh: 0817559911                                     Ms Hà : 0786559911
      Kinh Doanh 4 : Văn Thơ: 0816559911
      Kinh Doanh 5 : Tường Vi : 0839559911
 Hotline : Chăm Sóc Khách Hàng : 0916559911
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
4 + 9 =
Thông số kỹ thuật
Model DHI-LM24-B200S
Screen Size 23.8"
Panel type VA
Aspect Ratio 16:9
Resolution 1920×1080 (FHD)
Backlight LED
Brightness/Luminance 250 cd/㎡
Contrast 3000:1
Display Color 16.7M(8bit)
Viewing Angle(H/V) 178°(H)/178°(V)
Response time(typ.) 5ms
Refresh Rate 75Hz (max)