Màn hình máy tính IPS LG 24QP750-B IPS 2K USB C
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 7.990.000đ
Giá khuyến mại: 6.520.000đ (Tiết kiệm: 1.470.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 30km
Miễn phí vận chuyển 30km
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Màn hình máy tính IPS LG 24QP750-B IPS 2K USB C• Kích thước màn hình: 23.8 inch• Tấm nền: IPS• Độ phân giải: QHD 2K• Tần số quét: 75Hz• Thời gian phản hồi: 5ms (GtG)
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Màn hình máy tính IPS LG 24QP750-B IPS 2K USB C
HDR10 với sRGB 99%
Chế độ xem chăm sóc đôi mắt
Daisy Chain
Không gian làm việc hiệu suất cao
===========================================================
➤ Liên hệ với kinh doanh Online chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ !
      Kinh Doanh 2: Quỳnh Anh: 0817559911                                     Ms Hà : 0786559911
      Kinh Doanh 4 : Văn Thơ: 0816559911
      Kinh Doanh 5 : Tường Vi : 0839559911
 Hotline : Chăm Sóc Khách Hàng : 0916559911
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
2 + 3 =
Thông số kỹ thuật
Kích thước màn hình23.8 inch
Tấm nềnIPS
Độ phân giảiQHD 2K
Tần số quét75Hz
Thời gian phản hồi5ms (GtG)
Gam màusRGB 99% (CIE1931)
Tỷ lệ khung hình16:9
Độ sáng240 cd/m²
Màu sắc hiển thị16.7 triệu màu sắc
Tỷ kệ tương phản1000:1
Xử lý bề mặtChống chói
Bộ điều khiển kép
Điều khiển trên màn hình
Cổng kết nốiHDMI, DisplayPort, USB-C, USB Downstream Port
Loại nguồn điệnExternal Power (Adapter)
Chế độ tắt nguôn<0.3W
Tiêu thụ điện (tối đa)24W (điển hình) / 140W (tối đa)
Kích thước không chân đế540.1 X 321.1 X 41.9 mm