Màn hình máy tính IPS LG 75Hz 27 inches 27MP400-B
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 4.990.000đ
Giá khuyến mại: 3.000.000đ (Tiết kiệm: 1.990.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 30km
Miễn phí vận chuyển 30km
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Màn hình máy tính IPS LG 75Hz 27 inches 27MP400-B • Kích thước: 27 inch (68.6 cm)• Độ phân giải: FHD• Tấm nền: IPS• Tỷ lệ màn ảnh: 16:9• Tần số quét: 75 Hz
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Màn hình máy tính IPS LG 75Hz 27 inches 27MP400-B
Góc nhìn rộng
Được thiết kế 3 cạnh với viền mỏng, LG 27MP400-B tối ưu không gian làm việc với góc nhìn rộng.
Thiết kế thuận tiện cho khả năng làm việc
Thoải mái điều chỉnh độ nghiêng với LG 27MP400-B giúp làm việc đạt hiệu quả tốt nhất.
Bảo vệ thị giác
Giao diện người dùng dễ sử dụng
AMD FreeSync
===========================================================
➤ Liên hệ với kinh doanh Online chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ !
      Kinh Doanh 2: Quỳnh Anh: 0817559911                                     Ms Hà : 0786559911
      Kinh Doanh 4 : Văn Thơ: 0816559911
      Kinh Doanh 5 : Tường Vi : 0839559911
 Hotline : Chăm Sóc Khách Hàng : 0916559911
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
5 + 5 =
Thông số kỹ thuật
Kích thước27 inch (68.6 cm)
Độ phân giảiFHD
Tấm nềnIPS
Tỷ lệ màn ảnh16:9
Tần số quét 75 Hz
Kích thước điểm ảnh0.3114 x 0.3114 mm