Màn hình Samsung viền mỏng 24-inch LS24C310EAEXXV - IPS 1920x1080; 250cd/m2; 5ms; 75Hz, D-Sub+HDMI (kèm cáp)
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 4.990.000đ
Giá khuyến mại: 2.420.000đ (Tiết kiệm: 2.570.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Miễn phí vận chuyển Nội thành Hải Phòng
Lắp đặt nhanh trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng tận tình
Miễn phí lắp đặt 30km
Miễn phí vận chuyển 30km
Thông số sản phẩm
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Màn hình Samsung viền mỏng 24-inch LS24C310EAEXXV - IPS 1920x1080; 250cd/m2; 5ms; 75Hz, D-Sub+HDMI (kèm cáp)
Màn hình Samsung viền mỏng 24-inch
Model: LS22C310EAXXV - IPS
Độ phân giải: 1920x1080; 250cd/m2; 5ms;D-Sub+HDMI (kèm cáp)
Tinh giản khung viền, tối ưu hiển thị
Thiết kế không viền tuyệt đẹp
Chi tiết sống động từ mọi góc nhìn
Tấm nền IPS
Tận hưởng màn game mượt mà
AMD FreeSync
Cải thiện độ mượt, trọn nhịp cuộc vui
Tần số quét 75Hz
Hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà sẽ nâng tầm trải nghiệm xem. Với tần số quét 75Hz, mọi trải nghiệm giải trí như chiến game hay xem YouTube đều đạt độ ổn định và mượt mà tối ưu, giảm rõ rệt hiện tượng giật lag và bóng mờ.
Bảo vệ tối ưu cho đôi mắt
Chế độ Eye Saver & Flicker Free
Tự động chỉnh độ sáng, giảm hao phí năng lượng
Eco Saving Plus
24" Màn Hình Viền Mỏng S3 S31C phù hợp với mọi không gian làm việc của Quý khách!
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
9 + 6 =
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Màn hình Samsung
Model LS24C310EAEXXV
Kích thước màn hình 24 inch
Độ phân giải FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình IPS
Độ sáng 200 cd/㎡
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 1000:1(Typical)
Tần số quét Max 75Hz
Cổng kết nối D-Sub x1, HDMI 1.4 x1
Thời gian đáp ứng 5(GTG)
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
Điện năng tiêu thụ 25W
Kích thước 539.5 x 322.8 x 41.2 mm (Không chân đế)
539.5 x 422.8 x 217.4 mm (Gồm chân đế)