Chíp xử lý: Intel Core i5-12500 3.00Ghz up to 4.60Ghz, 18MB
Chíp xử lý: Intel Core i5-1135G7 up to 4.2GHz
Bộ nhớ Ram: 8GB DDR4 3200MHz (x2 slot DDR4 notebook)
Ổ đĩa cứng:256GB SSD PCIe NVMe + 1TB 5400 rpm 2.5" SATA
Card đồ họa: NVIDIA GeForce MX330 2GB
Màn hình: 23.8 FHD (1920 x 1080), Anti-Glare Narrow Border - Không cảm ứng
Tích hợp :Camera FHD IR Camera (Black) + Loa ngoài
Phím chuột : Wireless
DVDRW: Không
Kết nối mạng: Lan gigabit, Wifi + Bluetooth
Hệ điều hành: Windows 11 Home 64bit + Office Home and Student 2021
Mã sản phẩm Dell Inspiron AIO 5400 42INAIO54D013
Màn hình 23.8 FHD (1920 x 1080), Anti-Glare Narrow Border
Ổ đĩa quang (DVD) Không DVD
Webcam FHD IR
Keyboard Wireless
Cổng xuất hình 1 x HDMI
Wifi 802.11ax
Bluetooth Có
Kết nối mạng LAN 10/100/1000 Mbps
Phụ kiện kèm theo Full box
Âm thanh Có loa
Kích thước 412.9 mm x 539.8 mm x 41.8 mm
Khối lượng 5.2 kg
Bảo hành 12 tháng
Hệ điều hành Windows 11 Home + Office Home and Student 2021
Liên hệ ngay hệ thống của TMT technology Computer : TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ 0225.3559911
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai 0928559911 (8h00- 20h30, Thứ 2 - CN)
zalo Kinh doanh 3: Quỳnh Anh 0817559911 (8h00 - 19h00, Thứ 2 - CN)
zalo Kinh Doanh 2: Mai Anh 0355559911 (8h00- 20h30, Thứ 2 - CN)
zalo Kinh doanh 4: Nguyễn Quỳnh 0817559911 (8h00 - 19h00, Thứ 2 - CN)
zalo Kinh Doanh 5 : Văn Thơ 0816559911 (8h00- 20h30, Thứ 2 - CN)
zalo Chăm Sóc Khách Hàng: 0916559911 (8h00 - 19h00, Thứ 2 - CN)
| Ổ đĩa cứng | 256GB SSD PCIe NVMe + 1TB 5400 rpm 2.5 |
| Webcam | FHD IR |
| Keyboard | Wireless |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI Wifi 802.11ax Bluetooth Có Kết nối mạng LAN 10/100/1000 Mbps Phụ kiện kèm theo Full box Âm thanh Có loa Kích thước 412.9 mm x 539.8 mm x 41.8 mm Khối lượng 5.2 kg Bảo hành 12 tháng Hệ điều hành Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |