Smart Tivi Samsung 4K 65 Inch UA65BU8000
Thiết kế AirSlim cực mỏng, nâng tầm không gian nội thất sang trọng
Ngoài ra, thiết bị còn đi kèm đôi chân đế chữ V ngược thanh mảnh và có cùng tông màu với thân và viền tivi. Chân đế có thể kết hợp liền mạch với màn hình 65 inch để mang đến một tổng thể thẩm mỹ, sang trọng trong mọi không gian nội thất.
Tái hiện hình ảnh rực rỡ hơn với Dynamic Crystal Color
Bộ xử lý Crystal 4K tái hiện chi tiết chuẩn 4K
Nâng cao độ sâu trường ảnh với Contrast Enhancer
Cải thiện độ sáng tốt hơn với công nghệ HDR
Công nghệ Motion Xcelerator làm rõ chuyển động nhanh
Hỗ trợ chế độ Auto Low Latency khi chơi game
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Q-Symphony kết hợp tivi với loa thanh
Tối ưu âm thanh từng phân cảnh với Adaptive Sound
Giao diện Smart Hub cung cấp khả năng thao tác dễ dàng hơn
Remote Solar Cell
Ứng dụng SmartThings điều khiển nhiều thiết bị thông minh trong nhà
Bên cạnh đó, bạn cũng có thể tham khảo thêm sản phẩm Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inch QA65QN85C nếu đang tìm mua chiếc tivi Samsung màn hình lớn với những tính năng tiện ích.
| Kích thước TV | 65 Inch |
| Công Nghệ Chiếu Sáng | LED viền (Edge LED), VA LCD |
| Độ Phân Giải | Ultra HD 4K |
| Tần Số Quét | 60 Hz |
| Kích Thước (Khoảng Cách Xem) | Trên 55 |
| Tổng Công Suất Loa | 20W |