Tivi Samsung Smart QLED 4K 65 inch QA65Q70BAKXXV
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: Bảo hành: 24 tháng .Đổi mới trong 7 ngày
Giá bán: 25.000.000đ
Giá khuyến mại: 22.100.000đ (Tiết kiệm: 2.900.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
  • <b>Miễn phí</b> lắp đặt
    Miễn phí lắp đặt
  • <b>Miễn phí</b> vận chuyển
    Miễn phí vận chuyển
  • Bảo hành điều khiển <b>1 năm</b>
    Bảo hành điều khiển 1 năm
  • Bảo hành chính hãng <b>2 năm</b>
    Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Tivi Samsung Smart QLED 4K 65 inch QA65Q70BAKXXV • Sự lựa chọn tuyệt vời cho gia đình của bạn!• Với màn hình 65 inch và công nghệ QLED hiện đại, chiếc tivi này mang đến cho bạn trải nghiệm xem phim, chơi game, và tất cả các hoạt động giải trí khác với chất lượng hình ảnh tuyệt vời. • Công nghệ QLED tăng cường ánh sáng và màu sắc, tối đa hóa độ tương phản và cải thiện hiển thị đến 100%. Bạn sẽ thấy mọi chi tiết trên màn hình như thật với độ phân giải 4K Ultra HD.
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Tivi Samsung Smart QLED 4K 65 inch QA65Q70BAKXXV
Sự lựa chọn tuyệt vời cho gia đình của bạn!
Với màn hình 65 inch và công nghệ QLED hiện đại, chiếc tivi này mang đến cho bạn trải nghiệm xem phim, chơi game, và tất cả các hoạt động giải trí khác với chất lượng hình ảnh tuyệt vời.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc tivi mới, hãy chọn Samsung Smart QLED 4K 65 inch QA65Q70BAKXXV để trải nghiệm một cách thực sự đỉnh cao của giải trí tại gia. Đặt mua ngay hôm nay và cùng thưởng thức những giây phút giải trí tuyệt vời cùng gia đình và bạn bè của mình!
Smart Tivi Samsung QLED 4K 65 inch QA65Q70BAKXXV
Tính năng nổi bật
Quantum Processor 4K nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K bằng AI
Công nghệ Motion Xcelerator Turbo+ 4K 120Hz
Công nghệ FreeSync Premium Pro chơi game HDR mượt mà
Chế độ hiển thị đa màn hình Multiview
Spacefit Sound tự động tối ưu âm thanh bằng AI
Smart Hub cá nhân hóa kho ứng dụng giải trí
Bài viết sản phẩm
Bứt phá mọi màn game
Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K bằng AI
Bộ vi xử lý Quantum Lite 4K
Độ trễ thấp, không giựt hình, xé hình cho trải nghiệm chiến game HDR đỉnh cao
Công nghệ FreeSync Premium Pro
Mượt mà từng chuyển động với 4K 120Hz
Công nghệ Motion Xcelerator Turbo+
Sẵn sàng nhập trận, chiến thắng mọi màn game với tốc độ đỉnh cao. Nhờ công nghệ tăng cường chuyển động vượt bậc lên đến 4K 120Hz, bạn thoả sức so tài với những thao tác mượt mà, không giật hình hay chuyển động mờ nhoè.
Cá nhân hóa kho ứng dụng giải trí
Smart Hub
Trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo đến từng sắc thái với dải màu rộng lớn
Công nghệ Quantum HDR
Tối ưu tông màu đèn nền giúp tăng cường độ tương phản
Công nghệ Đèn Nền Dual LED
Màn hình được tối ưu để bảo vệ mắt
Chế độ Bảo Vệ Mắt
Ngắm nhìn thế giới với một tỷ sắc màu
Công nghệ Quantum Dot hiển thị 100% dải màu
Tối ưu chiều sâu hình ảnh chuẩn 3D với hệ thống mạng lưới mô phỏng thần kinh nhân tạo
Công nghệ Real Depth Enhancer
Bộ đôi hoàn hảo TV & Loa thanh
Công nghệ Q-Symphony
Tối ưu âm thanh phù hợp với không gian bằng AI
Công nghệ SpaceFit Sound
Tuyệt tác thiết kế thanh mảnh
Thiết kế AirSlim
"Quản gia" lý tưởng cho ngôi nhà thông minh
SmartThings
Gọi Video Call trên màn hình cực đại
Ứng dụng gọi Video Google Duo
Tự do giải trí, không lo chi phí
Samsung TV Plus
Đa màn hình, đa trải nghiệm
Tính năng Multi view - Hiển thị đa màn hình
Chọn ngay trợ lý giọng nói của riêng bạn
Điều khiển giọng nói Tiếng Việt với trợ lý ảo Google (Google Assistant)
Làm việc và học tập tại nhà
Từ máy tính đến TV
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
7 + 3 =
Thông số kỹ thuật
Màn hìnhLoại tivi Smart Tivi
Kích thước 65 inchĐộ phân giải 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
Âm thanh LoaHệ thống loa 2CH, công suất 20W Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound - OTS Lite Dolby Digital Plus Q-Symphony Adaptive Sound+
Kết nối Cổng InternetEthernet (LAN) Wifi 5 Bluetooth v5.2 Cổng HDMI 4 cổng Cổng USB 2 cổng
Tính năng thông minh Hệ điều hànhTizen OS Ứng dụng sẵn YouTube Netflix Web Browser
Năm sản xuất 2022Kích thước Ngang: 1451.7 mm Cao: 900.4 mm Độ dày: 285.6 mm
Khối lượng 24.3 kgKích thước không chân Ngang: 1451.7 mm Cao: 831.8 mm Độ dày: 25.7 mm Khối lượng không chân 21.4 kg