Tivi Samsung Smart UHD 4K 43 inch UA43AU7002KXXV
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành: Bảo hành : 24 tháng .Đổi mới trong 7 ngày
Giá bán: 9.980.000đ
Giá khuyến mại: 8.910.000đ (Tiết kiệm: 1.070.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
 Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
 Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2
Thông số sản phẩm
• Tivi Samsung Smart UHD 4K 43 inch UA43AU7002KXXV• Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống• Độ phân giải UHD 4K (3,840 x 2,160) Pixels sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD• Công nghệ UHD Dimming kết hợp cùng HDR10+ mang đến nội dung hiển thị sắc nét• Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K tối ưu hóa, giúp nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Tivi Samsung Smart UHD 4K 43 inch UA43AU7002KXXV
Tính năng nổi bật
Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
Độ phân giải UHD 4K (3,840 x 2,160) Pixels sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD
Công nghệ UHD Dimming kết hợp cùng HDR10+ mang đến nội dung hiển thị sắc nét
Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K tối ưu hóa, giúp nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc cho hình ảnh mượt mà nhờ Motion Xcelerator
Đắm chìm trong từng khung hình sống động, chân thực vượt trội nhờ công nghệ PurColor
Q-Symphony cho phép kết hợp loa trên tivi và loa thanh, tối ưu công suất loa mạnh mẽ
Smart Tivi Samsung tích hợp ứng dụng Apple TV & AirPlay 2 giúp điều khiển dễ dàng
Bài viết sản phẩm
Hiển thị màu sắc sống động và hình ảnh chân thực
Công nghệ PurColor
Cảm nhận từng chi tiết hình ảnh chuẩn 4K
Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K
Rõ khung hình, mượt chuyển động
Công nghệ Motion Xcelerator
Chất lượng hình ảnh chân thực với độ phân giải UHD 4K
Độ phân giải 4K
Hoàn hảo trong từng khung hình sáng và tối
Công nghệ HDR
Bộ đôi hoàn hảo TV & loa thanh
Công nghệ Q-Symphony
Viền mỏng ấn tượng cho trải nghiệm rộng mở
Thiết kế 3 cạnh không viền
3-Bezeless Design of AU7000 can be seen on top of artistic angle of tunnel interior.
Học và làm việc tại gia
Kết nối dễ dàng với đa thiết bị
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
5 + 5 =
Thông số kỹ thuật
Loại tivi Smart TiviKích thước 43 inch
Âm thanh Loa 20W, 2.0ChCông nghệ âm thanh Dolby Digital Plus, Adaptive Sound, Q-Symphony
Kết nốiCổng Internet LAN, Wifi Bluetooth Có Cổng HDMI 3 cổng Cổng USB 1 cổng
Tính năng thông minhHệ điều hành Tizen™
Thông số kỹ thuật khácNơi sản xuất Việt Nam
Kích thước Ngang: 962.1 mm Cao: 629.7 mm Độ dày: 242.4 mm
Kích thước không chânNgang: 962.1 mm Cao: 566.1 mm Độ dày: 74.4 mm