Tivi Smart Samsung Crystal 4K 43 inch UA43AU7700KXXV
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem:
(0 đánh giá)
Bảo hành:
Giá bán: 10.900.000đ
Giá khuyến mại: 9.900.000đ (Tiết kiệm: 1.000.000đ)
Quà tặng / Khuyến mãi
    Miễn phí lắp đặt
    Miễn phí vận chuyển
    Bảo hành điều khiển 1 năm
    Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số sản phẩm
• Tivi Smart Samsung Crystal 4K 43 inch UA43AU7700KXXV• Tính năng nổi bật• Thưởng thức nội dung 4K chuẩn điện ảnh• PurColor tái hiện dải màu sắc tự nhiên và chân thật nhất• HDR10+ hoàn hảo trong từng khung hình sáng và tối• Boundless Design thiết kế tràn viền 3 cạnh sang trọng• Dễ dàng tìm kiếm nội dung Youtube bằng giọng nói
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
zalo Kinh Doanh 1: Mrs. Mai: 0928559911
zalo Kinh Doanh 5 :Mr.Văn Thơ: 0816559911
zalo Kinh doanh 3: Mrs.Hường: 0839559911
zalo Kinh Doanh 4: Mrs.Hiền: 0355559911
zalo Kỹ Thuật: Mr.Long: 0384577805
zalo Chăm Sóc Khách Hàng:: 0839559911
Đánh giá sản phẩm Tivi Smart Samsung Crystal 4K 43 inch UA43AU7700KXXV
Tính năng nổi bật
Thưởng thức nội dung 4K chuẩn điện ảnh
PurColor tái hiện dải màu sắc tự nhiên và chân thật nhất
HDR10+ hoàn hảo trong từng khung hình sáng và tối
Boundless Design thiết kế tràn viền 3 cạnh sang trọng
Dễ dàng tìm kiếm nội dung Youtube bằng giọng nói
Trải Nghiệm Nội Dung 4K Hoàn Mỹ Trên Thế Hệ Smart TV Mới
Tái Hiện Sắc Màu Cuộc Sống, Rực Rỡ Và Sống Động Hơn
PurColor
Cảm Nhận Màu Sắc Chân Thực Trong Khung Hình 4K Sống Động
Bộ Xử Lý Crystal 4K
Rõ Khung Hình, Mượt Chuyển Động
Công Nghệ Motion Xcelerator
Chất Lượng Hình Ảnh Chân Thực Với Độ Phân Giải 4K
Độ Phân Giải 4K
Hoàn Hảo Trong Từng Khung Hình Sáng Và Tối
Công Nghệ HDR
Bộ Đôi Hoàn Hảo TV & Soundbar
Công Nghệ Q-Symphony
Tuyệt Tác Thiết Kế Ấn Tượng
Thiết Kế 3 Cạnh Không Viền
Gọn Gàng Không Gian Bài Trí
Giải Pháp Giấu Dây Tiện Lợi
Học & Làm Ngay Tại Gia
Từ Máy Tính Đến TV
Kết Nối Chỉ Với Một Chạm
Tính Năng Tap View
Đánh giá nhận xét
5
rate
0 Đánh giá
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
4 + 4 =
Thông số kỹ thuật
Loại tivi Smart TiviKích thước 43 inch Độ phân giải 4K Ultra HD (3840 x 2160px) Công nghệ hình ảnh Công nghệ PurColor, Bộ Xử Lý Crystal 4K, Công Nghệ Motion Xcelerator, Công Nghệ HDR
Âm thanhLoa Loa 2ch, 20W Công nghệ âm thanh Công Nghệ Q-Symphony, Dolby Digital Plus
Thông số kỹ thuật khácNăm sản xuất 2021 Kích thước Ngang: 963.9 mm Cao: 627.8 mm Độ dày: 192.5 mm Khối lượng 8.3 kg Kích thước không chân Ngang: 963.9 mm Cao: 558.9 mm Độ dày: 59.6 mm Khối lượng không chân 8.1 kg